Thông tin mô tả
1. Nguyễn Công Trứ (phố Tài Chính SG).
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 8 lầu.
2... Lê Duẩn P Bến Nghé Q1.
- Hiện trạng: 1 trệt 1 lửng và
-
-
3... Nam Quốc Cang, P. Phạm Ngũ Lão,
Toà nhà mới với 01 hầm 09 tầng.
- Hướng: Nam.
-
-
Giá: 450 Triệu/tháng
Diện tích: 154 m2
Giá/m2: 2,92 Triệu/m2
333628
Cho thuê
1. Nguyễn Công Trứ (phố Tài Chính SG).
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 8 lầu.
2... Lê Duẩn P Bến Nghé Q1.
- Hiện trạng: 1 trệt 1 lửng và
-
-
3... Nam Quốc Cang, P. Phạm Ngũ Lão,
Toà nhà mới với 01 hầm 09 tầng.
- Hướng: Nam.
-
-
Nguyễn Mạnh Thắng
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2