Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê Góc 2MT cực khan hiếm Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Huỳnh Thúc Kháng, P. Bến Nghé,
DT: 20 x 20m.
KC: Nhà 2 tầng.
Vị trí vô vùng đẹp, khan hiếm, nằm trên 2 tuyến đường bậc nhất của
Giá: 465
Giá: 465 Triệu/tháng
Diện tích: 400 m2
Giá/m2: 1,16 Triệu/m2
352943
Cho thuê
DT: 20 x 20m.
KC: Nhà 2 tầng.
Giá: 465
Lê Hà
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2