Thông tin mô tả
Cho thuê
-
-
- Nhà trống suốt, hiện tại có thể nhận nhà ngay sau khi ký
- Thích hợp mở hệ thống giáo dục, tòa nhà văn phòng, thông suốt nên không gian cực lớn.
Giá: 320 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 160 Triệu/m2
809386
Cho thuê
Cho thuê
-
-
- Nhà trống suốt, hiện tại có thể nhận nhà ngay sau khi ký
Hoàng Minh Khang
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2