Thông tin mô tả
Cho thuê tòa
+
+ Kết cấu: 4 tầng có thang máy, nội thất văn phòng...
+ Giá: 150tr
+ Cọc và
- Mọi chi tiết xin
- Thank for reading - .
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
327987
Cho thuê
Cho thuê tòa
+
+ Kết cấu: 4 tầng có thang máy, nội thất văn phòng...
+ Giá: 150tr
+ Cọc và
- Mọi chi tiết xin
- Thank for reading - .
Đồng Quân
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2