Thông tin mô tả
1. Vị trí: Cho thuê khuôn to nhà 3 tầng giá 517tr/th
2. Ngành nghề
3. Giá: $22.000
4.
5. Kết cấu: 3 tầng hiện tại cho dùng 2 tầng.
Giá: 517tr/th
Giá: 517 Triệu/tháng
Diện tích: 128 m2
Giá/m2: 4,04 Triệu/m2
319146
Cho thuê
1. Vị trí: Cho thuê khuôn to nhà 3 tầng giá 517tr/th
2. Ngành nghề
3. Giá: $22.000
4.
5. Kết cấu: 3 tầng hiện tại cho dùng 2 tầng.
Giá: 517tr/th
Hồ Trọng Hiếu
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2