Thông tin mô tả
"Cho thuê tòa nhà đường Hàm Nghi, Bến Nghé,
Giá: 130
Đại lộ Hàm Nghi tuyến đường trung tâm Q1. Con đường để quản bá thương hiệu.
Làm việc chính chủ.
Có nhận ký gửi
Giá: 130 Triệu/tháng
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 1,81 Triệu/m2
338931
Cho thuê
"Cho thuê tòa nhà đường Hàm Nghi, Bến Nghé,
Giá: 130
Làm việc chính chủ.
Có nhận ký gửi
Trần Quốc Khánh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2