Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà Đề Thám, P. Cô Giang,
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng.
- Vị trí gần góc
- Khu vực sầm uất, đông đúc
- Phù hợp
- Giá cực kì tốt: 49
Giá: 49 Triệu/tháng
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
331127
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nhà Đề Thám, P. Cô Giang,
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng.
- Vị trí gần góc
- Khu vực sầm uất, đông đúc
- Phù hợp
- Giá cực kì tốt: 49
Phạm Hữu Tư
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2