Thông tin mô tả
Nguyên căn Nguyễn Thị Minh Khai Q1.
Giá 119tr 1 trệt 1 lầu.
Giá: 119 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,94 Triệu/m2
693912
Cho thuê
Nguyên căn Nguyễn Thị Minh Khai Q1.
Giá 119tr 1 trệt 1 lầu.
Lê Hùng
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2