Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà
-
-
- Thiết kế tầng 1,2,6 thông sàn.
- Tầng 3,4,5 mỗi tầng 2 phòng.
- Cách SVĐ Mỹ Đình 10p lái xe. Khu vực
- Cho thuê mọi mô hình, trừ hàng ăn và Karaoke.
- Giá 60tr/th, TT 3 cọc 3.
Giá: 60 Triệu/tháng
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
705850
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nhà
-
-
- Thiết kế tầng 1,2,6 thông sàn.
- Tầng 3,4,5 mỗi tầng 2 phòng.
- Cách SVĐ Mỹ Đình 10p lái xe. Khu vực
- Cho thuê mọi mô hình, trừ hàng ăn và Karaoke.
- Giá 60tr/th, TT 3 cọc 3.
Huy Bds
Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
54 m2
Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
100 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
80 m2
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10,5 triệu
63 m2