Thông tin mô tả
Cho thuê
-
-Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, áp mái, có hồ bơi , thang máy
-Bao gồm 4
-
-Đây là cơ hội tuyệt vời để bạn có thể tận hưởng cuộc sống xa hoa và tiện nghi tại khu vực Phú Mỹ Hưng.
Giá: 160 Triệu/tháng
Diện tích: 289 m2
Giá/m2: 0,55 Triệu/m2
719035
Cho thuê
Cho thuê
-
-Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, áp mái, có hồ bơi , thang máy
-Bao gồm 4
-
Ngô Duy
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
80 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
45 triệu
127 m2
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2