Thông tin mô tả
MT 63 Trần Quốc Thảo, Q3, khu 2 chiều.
DT + 12x20m trệt 1 lầu, sân thượng.
Khu đường 2 chiều, nhiều nhà hgàng, văn phòng, spa...
Đường đau
Phù hợp + nha khoa, vp, spa, nhà hàng...
Giá 160 tr/ tháng.
Giá: 160 Triệu/tháng
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
864244
Cho thuê
MT 63 Trần Quốc Thảo, Q3, khu 2 chiều.
DT + 12x20m trệt 1 lầu, sân thượng.
Khu đường 2 chiều, nhiều nhà hgàng, văn phòng, spa...
Đường đau
Phù hợp + nha khoa, vp, spa, nhà hàng...
Giá 160 tr/ tháng.
Hoàng
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2