Thông tin mô tả
Cho thuê
Đẳng cấp nơi ở dành cho giới tinh hoa!
- DT: 354
-
- 5
Phòng giúp việc, phòng làm việc...
Khu compound cao cấp, an ninh, yên tĩnh,
Giá: 188 Triệu/tháng
Diện tích: 354 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
912453
Cho thuê
Cho thuê
Đẳng cấp nơi ở dành cho giới tinh hoa!
- DT: 354
-
- 5
Phòng giúp việc, phòng làm việc...
Khu compound cao cấp, an ninh, yên tĩnh,
Nguyen Thi Dung
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
50 triệu
200 m2
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,268 triệu
99 m2