Thông tin mô tả
-
-
- Villa gồm trệt, 2 lầu, sân thượng có 4
- Cam kết hình thật hàng thật giá thật 99
- Vị trí: An Khánh thuận lợi di chuyển qua các
-
- Chuyên nhận tìm mặt bằng
-
Giá: 65 Triệu/tháng
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
687196
Cho thuê
-
-
- Villa gồm trệt, 2 lầu, sân thượng có 4
- Cam kết hình thật hàng thật giá thật 99
- Vị trí: An Khánh thuận lợi di chuyển qua các
-
- Chuyên nhận tìm mặt bằng
-
Dis2 Lifestyle
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
17,734 triệu
56,150001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
220 triệu
162 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
184 triệu
1000 m2