Thông tin mô tả
Cho thuê
Khu Ba son với 53 căn villa siêu đẹp với
Căn villa hoàn thiện cơ bản.
-
- Giá trên đã bao
- Giá trên chưa
- Thích hợp làm văn phòng, nhà ở, công ty...
Giá: 165 Triệu/tháng
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 0,73 Triệu/m2
898649
Cho thuê
Cho thuê
Khu Ba son với 53 căn villa siêu đẹp với
Căn villa hoàn thiện cơ bản.
-
- Giá trên đã bao
- Giá trên chưa
- Thích hợp làm văn phòng, nhà ở, công ty...
Nguyễn Ngọc Trường
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2