Thông tin mô tả
💃💃CHO THUÊ XƯỞNG LINH XUÂN THỦ ĐỨC
- DTKV: 35m x 43m;
- Mặt bằng sân rộng, nhà xưởng
- Điện 3 pha + nước đầy đủ
-
- Vị trí: Cách MT QL1 + Phạm Văn Đồng (
- HD cho thuê dài hạn,xưởng trống giao ngay
-
Giá: 89 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 44,5 Triệu/m2
736730
Cho thuê
💃💃CHO THUÊ XƯỞNG LINH XUÂN THỦ ĐỨC
- DTKV: 35m x 43m;
- Mặt bằng sân rộng, nhà xưởng
- Điện 3 pha + nước đầy đủ
-
- Vị trí: Cách MT QL1 + Phạm Văn Đồng (
- HD cho thuê dài hạn,xưởng trống giao ngay
-
Lan Quyên
Đường 520/2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
14 triệu
189 m2
Số 69 Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, QuậnThủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
11,5 triệu
93 m2
Đường số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
10 triệu
73 m2
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
130 m2