Thông tin mô tả
Cho thuê 1,6Ha đất
Vị trí
Có thể cho thuê từng phần ( giá sẽ điều chỉnh cho phù hợp)
Giá: 670 Triệu/tháng
Diện tích: 16 m2
Giá/m2: 41,88 Triệu/m2
877834
Cho thuê
Cho thuê 1,6Ha đất
Vị trí
Có thể cho thuê từng phần ( giá sẽ điều chỉnh cho phù hợp)
anh Sa, anh Nhơn, chị Thanh
Đường 520/2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
14 triệu
189 m2
Số 69 Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, QuậnThủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
11,5 triệu
93 m2
Đường số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
10 triệu
73 m2
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
130 m2