Thông tin mô tả
* Cho thuê kho xưởng
*
* Kho xưởng
* Thích hợp chứa hàng, lưu kho bãi,
*
* Còn phần sân phía sau có rãi đá mi 1.146
Công Ty TNHH
================
Công ty TTB LAND đơn vị phân phối dự án.
Cảm ơn
Giá: 260 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 130 Triệu/m2
631551
Cho thuê
* Cho thuê kho xưởng
*
* Kho xưởng
* Thích hợp chứa hàng, lưu kho bãi,
*
* Còn phần sân phía sau có rãi đá mi 1.146
Công Ty TNHH
================
Công ty TTB LAND đơn vị phân phối dự án.
Cảm ơn
Trịnh Duy Luân
Đường 520/2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
14 triệu
189 m2
Số 69 Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, QuậnThủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
11,5 triệu
93 m2
Đường số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
10 triệu
73 m2
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
130 m2