Thông tin mô tả
Cho thuê kho xưởng 12.000
- Kho xưởng xây dựng theo thiết kế yêu cầu của quý
- Tổng
- Đất xây dựng: 11.709
-
- Hiện trạng là khu đất trống đã hoàn thiện
- Hỗ trợ quý
- Vị trí gần
Giá: 1500 Triệu/tháng
Diện tích: 20 m2
Giá/m2: 75 Triệu/m2
681923
Cho thuê
Cho thuê kho xưởng 12.000
- Kho xưởng xây dựng theo thiết kế yêu cầu của quý
- Tổng
- Đất xây dựng: 11.709
-
- Hiện trạng là khu đất trống đã hoàn thiện
- Hỗ trợ quý
- Vị trí gần
Phạm Linh Dũng
Đường 520/2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
14 triệu
189 m2
Số 69 Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, QuậnThủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
11,5 triệu
93 m2
Đường số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
10 triệu
73 m2
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
130 m2