Thông tin mô tả
Cho thuê kho xưởng tại
- DT: Xưởng 1 - (2,000
- DT: Xưởng 2 - (3.000
- DT: Xưởng 3 - (4.000
- DT: Xưởng 5 - (7.000
Kho xưởng có
Chi tiết vui lòng
Giá: 240 Triệu/tháng
Diện tích: 4 m2
Giá/m2: 60 Triệu/m2
717970
Cho thuê
Cho thuê kho xưởng tại
- DT: Xưởng 1 - (2,000
- DT: Xưởng 2 - (3.000
- DT: Xưởng 3 - (4.000
- DT: Xưởng 5 - (7.000
Kho xưởng có
Chi tiết vui lòng
Đào Trung
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
3 triệu
25 m2
Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
13 triệu
64 m2
Đường Ỷ Lan, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
68 m2
203 Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
160 triệu
304 m2