Thông tin mô tả
Cho thuê tổng kho
Kho 2: 2135
Kho 3: 1980
Phù hợp cho làm:
Giá: 344tr/tháng
Web: Moigioinhaxuong.com
Giá: 344 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 172 Triệu/m2
741892
Cho thuê
Cho thuê tổng kho
Kho 2: 2135
Kho 3: 1980
Phù hợp cho làm:
Giá: 344tr/tháng
Web: Moigioinhaxuong.com
Kiều Phát Đạt
Đường 10, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 triệu
40 m2
Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2