Thông tin mô tả
Cho thuê xưởng may góc 2
Nhà xưởng có tổng
-
Giá: 647 Triệu/tháng
Diện tích: 6 m2
Giá/m2: 107,83 Triệu/m2
852886
Cho thuê
Cho thuê xưởng may góc 2
Nhà xưởng có tổng
-
Công Ty Tnhh Đầu Tư Kho Xưởng Đẹp
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2