Thông tin mô tả
Cho thuê kho bãi mặt bằng
-
- Vị trí kho tại đường Phú Thuận, giáp cầu Phú Mỹ,
- Kho xây dựng kiên cố vách tường xây phù hợp chứa hàng thực phẩm, điện tử...
-
Zalo/FB/Viber: Ms Loan ĐT 0938 628 *** -
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 85 Triệu/m2
622733
Cho thuê
Cho thuê kho bãi mặt bằng
-
- Vị trí kho tại đường Phú Thuận, giáp cầu Phú Mỹ,
-
Zalo/FB/Viber: Ms Loan ĐT 0938 628 *** -
Ms Loan
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2