Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
Mô tả:
- Mặt bằng đang làm
- Vị trí tại đường Huỳnh Tấn Phát gần Nguyễn Thị Thập trung tâm đông đúc.
- Thích hợp
-
-----------------------------------------
Xem thực tế mặt bằng
Giá: 249 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 124,5 Triệu/m2
874756
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
Mô tả:
- Mặt bằng đang làm
- Thích hợp
-
-----------------------------------------
Xem thực tế mặt bằng
Ms Loan
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2