Thông tin mô tả
Cho thuê đất vị trí cực phẩm toạ lạc ngay tuyến trung tâm
Hiện chính chủ giao độc quyền cho công ty chúng tôi làm tham vấn cho thuê nên các
Vị trí tiện xây văn phòng lãnh sự, toà văn phòng công ty. Thời hạn thuê lâu dài 5-10 năm.
Giá: 350 Triệu/tháng
Diện tích: 517 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
914315
Cho thuê
Cho thuê đất vị trí cực phẩm toạ lạc ngay tuyến trung tâm
SaDang- cty Adonghome- phumyhung
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2