Thông tin mô tả
Cho thuê nhà xưởng 7000
+
+ Tiện ích: Trần cao 8m, xưởng có
+
+ Phù hợp: Làm xưởng
+
+
Giá: 240 Triệu/tháng
Diện tích: 7 m2
Giá/m2: 34,29 Triệu/m2
789357
Cho thuê
Cho thuê nhà xưởng 7000
+
+ Tiện ích: Trần cao 8m, xưởng có
+
+ Phù hợp: Làm xưởng
+
+
Hải Bình
Số 27 Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
6,6 triệu
51 m2
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
8 triệu
95 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
92 m2
12 triệu
90 m2