Thông tin mô tả
Cho thuê xưởng An Phú - Thuận An - Bình Dương.
Sân 100
Thích hợp làm nhiều ngành nghề..
Điện 3 pha - bình điện 400kva, có phòng bảo vệ, văn phòng.
Đường xe container.
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 37,5 Triệu/m2
684022
Cho thuê
Cho thuê xưởng An Phú - Thuận An - Bình Dương.
Sân 100
Thích hợp làm nhiều ngành nghề..
Điện 3 pha - bình điện 400kva, có phòng bảo vệ, văn phòng.
Đường xe container.
Mr.duy
Đường Chòm Sao, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương
8 triệu
45 m2
Số 5 Đại lộ Bình Dương, Xã Bình Hoà, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương
10 triệu
90 m2
Đường Thuận Giao 25, phường Thuận Giao, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương
5,5 triệu
60 m2
Thỏa thuận
89 m2