Thông tin mô tả
Xưởng cho thuÊ Bình Chuẩn, Thuận An Bình dương. 0706 371 ***.
Tổng DT đất 3.300
Xưởng 2800
VP 100
Đường xe contenner.
Trạm điện 400 kva.
Thích hợp nhiều ngành nghề, gổ trắng, cơ khí, in ấn.
Cọc 3 - 5 tháng.
Giá: 175 Triệu/tháng
Diện tích: 3 m2
Giá/m2: 58,33 Triệu/m2
882749
Cho thuê
Tổng DT đất 3.300
Xưởng 2800
VP 100
Đường xe contenner.
Trạm điện 400 kva.
Thích hợp nhiều ngành nghề, gổ trắng, cơ khí, in ấn.
Cọc 3 - 5 tháng.
Nguyễn Như Ý
Đường Chòm Sao, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương
8 triệu
45 m2
Số 5 Đại lộ Bình Dương, Xã Bình Hoà, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương
10 triệu
90 m2
Đường Thuận Giao 25, phường Thuận Giao, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương
5,5 triệu
60 m2
Thỏa thuận
89 m2