Thông tin mô tả
Xưởng Thuận Giao Thuận An giấy tờ đầy đủ.
Đất: 16000
Văn phòng nhà ở 1000m.
Điện: 560kva.
Đường Cont.
Xưởng có
Sx nhiều ngành nghề.
Giá: 480 Triệu/tháng
Diện tích: 8 m2
Giá/m2: 60 Triệu/m2
839578
Cho thuê
Xưởng Thuận Giao Thuận An giấy tờ đầy đủ.
Đất: 16000
Văn phòng nhà ở 1000m.
Điện: 560kva.
Đường Cont.
Xưởng có
Sx nhiều ngành nghề.
Nguyễn Ngọc
Đường Chòm Sao, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương
8 triệu
45 m2
Số 5 Đại lộ Bình Dương, Xã Bình Hoà, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương
10 triệu
90 m2
Đường Thuận Giao 25, phường Thuận Giao, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương
5,5 triệu
60 m2
Thỏa thuận
89 m2