Thông tin mô tả
Kẹp giữa cầu Rồng và cầu quay sông Hàn,
Đặc điểm nổi trội khi mua kiot dự án của chúng tôi.
Chia sẻ
Tiến độ
Chỉ cần
Vị trí vàng,
Giá: 11 Triệu/tháng
Diện tích: 15 m2
Giá/m2: 0,73 Triệu/m2
634471
Cho thuê
Kẹp giữa cầu Rồng và cầu quay sông Hàn,
Đặc điểm nổi trội khi mua kiot dự án của chúng tôi.
Chia sẻ
Tiến độ
Chỉ cần
Vị trí vàng,
An Nhiên
Đường Hải Phòng, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
352 m2
Tòa PVCombank Số 2, Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
2 triệu
700 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
38,61 triệu
110 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
76,44 triệu
210 m2