Thông tin mô tả
- Cho thuê kiot thương xa chợ Hàn, khu buôn bán sầm uất tấp nập bậc nhất Đà Nẵng.
- Nguồn khách du lịch đã có sẵn chỉ vào bày mặt hàng và bán.
- Cam kết
- Nhận giữ vị trí đẹp nhất 20tr/kiot (không mua hoàn lại 100
-
Giá: 20 Triệu/tháng
Diện tích: 3 m2
Giá/m2: 6,67 Triệu/m2
634190
Thỏa thuận
352 m2
Tòa PVCombank Số 2, Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
2 triệu
700 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
38,61 triệu
110 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
76,44 triệu
210 m2