Thông tin mô tả
Chính chủ: Cho thuê
-
- Cho thuê
- Cọc 1 tháng,
- Không cho thuê
* Có thiện chí hãy
* Các bạn môi giới không
Giá: 11 Triệu/tháng
Diện tích: 16 m2
Giá/m2: 0,69 Triệu/m2
590969
Cho thuê
Chính chủ: Cho thuê
-
- Cho thuê
- Cọc 1 tháng,
- Không cho thuê
* Có thiện chí hãy
* Các bạn môi giới không
Mr Dương ( 33t)
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2