Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
Giá 40
Cho thuê mặt bằng
Giá 18
Giá: 18 Triệu/tháng
Diện tích: 16 m2
Giá/m2: 1,12 Triệu/m2
914443
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
Giá 40
Cho thuê mặt bằng
Giá 18
Cô Hồng
Cho thuê toà nhà khách sạn 104-106-108-110 Đường Châu Văn Liêm, Phường 11, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
585 triệu
320 m2
57/45 Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
1,5 triệu
15 m2
Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
8 triệu
20 m2
Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
11,5 triệu
80 m2