Thông tin mô tả
- Cho thuê mặt bằng
-
-
- Khu phức hợp nhiều mô hình
- Phù hợp
- Gia thuê 26
-
- BDS Toàn Tâm Luôn nhận ký gửi Mua Bán, Cho Thuê, Vila, Nhà, Đất,
Giá: 26 Triệu/tháng
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
681954
Cho thuê
- Cho thuê mặt bằng
-
-
- Khu phức hợp nhiều mô hình
- Phù hợp
- Gia thuê 26
-
Hiêu Nguyễn
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2