-
- Khu phố sạch sẽ an toàn, nhiều người đi lại.
Công ty TNHH VKHOMES cam kết
Quý
Xin cảm ơn quý
Giá: 107 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 53,5 Triệu/m2
852908
-
- Khu phố sạch sẽ an toàn, nhiều người đi lại.
Công ty TNHH VKHOMES cam kết
Quý
Xin cảm ơn quý
Tuấn Anh
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2