Thông tin mô tả
Cho thuê Rooftop siêu vị trí
Vị trí nằm ngay Trần Quang Khải,
- Rooftop có tổng
- Đang trong quá trình hoàn thiện có sẵn bếp và
- Giá: 890.440 đ/
Giá: 122 Triệu/tháng
Diện tích: 137 m2
Giá/m2: 0,89 Triệu/m2
754959
Cho thuê
Cho thuê Rooftop siêu vị trí
Vị trí nằm ngay Trần Quang Khải,
- Rooftop có tổng
- Đang trong quá trình hoàn thiện có sẵn bếp và
- Giá: 890.440 đ/
Phạm Quốc Thành
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2