Thông tin mô tả
Mặt bằng cho thuê ở Lê Thị Hồng Gấm
DT 600
Giá 350
Hiện tại đang hoạt động, tầm nhìn bao quát
Thời gian cho thuê dài hạn.
Giao thông thuận lợi.
Vị trí đắt địa.
Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ tư vấn.
Xin vui lòng
Giá: 350 Triệu/tháng
Diện tích: 600 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
628417
Cho thuê
Mặt bằng cho thuê ở Lê Thị Hồng Gấm
DT 600
Giá 350
Hiện tại đang hoạt động, tầm nhìn bao quát
Thời gian cho thuê dài hạn.
Giao thông thuận lợi.
Vị trí đắt địa.
Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ tư vấn.
Xin vui lòng
Võ Thành Hiếu
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2