Thông tin mô tả
Mặt bằng
Vị trí nằm gần phố tây Bùi Viện, gần ngã 5 đường Nguyễn Trãi, Cổng Quỳnh, Phạm Ngũ Lão.
Kết cấu: Trệt và 1 lầu.
Phù hợp
Giá: 460 Triệu/tháng
Diện tích: 800 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
723818
Cho thuê
Mặt bằng
Kết cấu: Trệt và 1 lầu.
Phù hợp
Nguyễn Khắc Huynh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2