Thông tin mô tả
cần
Toà Autumn, tầng trung đẹp
- Mô tả: 3n2vs, 87m
- Nội thất: Full đồ ( chỉ mang đi 1 số đồ điện tử đặc biệt)
- Vị trí: Nằm tại Trung tâm
- 99 tiện ích nội khu chuẩn
- Giá: 4
-
-
Giá: 4250 Triệu/tháng
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 48,85 Triệu/m2
369072
Cho thuê
cần
Toà Autumn, tầng trung đẹp
- Mô tả: 3n2vs, 87m
- Nội thất: Full đồ ( chỉ mang đi 1 số đồ điện tử đặc biệt)
- Vị trí: Nằm tại Trung tâm
- 99 tiện ích nội khu chuẩn
- Giá: 4
-
-
Bùi Thế Trung
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2