Thông tin mô tả
-
- Thiết kế 3
-
- Tầng cao view Hồ Tây rộng thoáng
-
Giá: 82 Triệu/tháng
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
307519
Cho thuê
-
- Thiết kế 3
-
- Tầng cao view Hồ Tây rộng thoáng
-
Nguyễn Trung Nghĩa
Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
4,3 triệu
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
12 triệu
50 m2
đường An Dương, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 triệu
360 m2
Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
100 triệu
120 m2