Thông tin mô tả
-Nhà nằm vị trí đẹp, đường
-
-Số phòng: 100 phòng
-Tiện ích:
-Nhà mới hoàn thiện đẹp,
-Thời hạn thuê: 5 năm
Giá: 400 Triệu/tháng
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 1,43 Triệu/m2
308315
Cho thuê
-Nhà nằm vị trí đẹp, đường
-
-Số phòng: 100 phòng
-Tiện ích:
-Nhà mới hoàn thiện đẹp,
-Thời hạn thuê: 5 năm
Hapi Phi 379
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
16 triệu
182 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2
Đường 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 triệu
12 m2
Phường 7, Đường 2, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,5 triệu
40 m2