Thông tin mô tả
Cần bán
DT 36m, 1
- Tiện ích: Gần chợ,
- Phía dưới có hồ bơi, nhà hàng tiệc cưới, nhà chủ mới sửa rất đẹp.
Giá: 1200 Triệu/tháng
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 33,33 Triệu/m2
333171
Cho thuê
Cần bán
DT 36m, 1
- Tiện ích: Gần chợ,
Hương Happy
67/119 Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
6 triệu
90 m2
Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
7,5 triệu
64 m2
Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
5,3 triệu
40 m2
5,3 triệu
40 m2