Thông tin mô tả
Thông tin
Mã căn: M1 - 41.
Số phòng: 3 ngủ 4
Option: Trên cơ bản, có tủ giày, bàn ăn.
Hiện trạng: Vào luôn.
Có thể làm full nếu quý khách yêu cầu.
Quý
Giá: 190 Triệu/tháng
Diện tích: 268 m2
Giá/m2: 0,71 Triệu/m2
620010
Cho thuê
Thông tin
Mã căn: M1 - 41.
Số phòng: 3 ngủ 4
Option: Trên cơ bản, có tủ giày, bàn ăn.
Hiện trạng: Vào luôn.
Có thể làm full nếu quý khách yêu cầu.
Quý
Van Dinh Pham
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2
Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
4,5 triệu
10 m2
92 Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
75 m2
49 Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
13 triệu
50 m2