Thông tin mô tả
Thông tin
- Tầng cao tòa M1
- 4
-
-
- Có hầm gửi xe.
- Đầy đủ tiện ích với
- Nằm tại trung tâm
-
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 145 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
603081
Cho thuê
Thông tin
- Tầng cao tòa M1
- 4
Thỏa thuận
240 m2
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2