Thông tin mô tả
Cần cho thuê căn Penthouse Vinhome Metropolis.
+
+
+ Thiết kế có bể bơi vô cực trong nhà view toàn cảnh hồ tây đẹp nhất
+ Nhà cơ bản như ảnh
Giá: 235 Triệu/tháng
Diện tích: 279 m2
Giá/m2: 0,84 Triệu/m2
833396
Cho thuê
Cần cho thuê căn Penthouse Vinhome Metropolis.
+
+
+ Nhà cơ bản như ảnh
Trần Tiến Dũng
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2
Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
4,5 triệu
10 m2
92 Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
75 m2