Thông tin mô tả
Khu
Hướng cửa:
Hướng view
đã bao gồm 01 Ô đậu
Quí Cô Bác,
Ms Nga
DT: 0932 023 ***
Email: [email protected]
Cám ơn quí khách đã xem tin!
Giá: 5800 Triệu/tháng
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 61,70 Triệu/m2
402044
Cho thuê
Khu
Hướng cửa:
Hướng view
đã bao gồm 01 Ô đậu
Quí Cô Bác,
Ms Nga
DT: 0932 023 ***
Email: [email protected]
Cám ơn quí khách đã xem tin!
Nga Nguyễn
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
80 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
45 triệu
127 m2
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2