Thông tin mô tả
Cho thuê
Tiện ích cao cấp, an ninh gần
Với khuôn viên nhiều cây xanh tạo nên một không gian sống trong lành mát mẻ
Chuyên hoạt động mua bán và cho thuê
Giá: 58 Triệu/tháng
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 0,50 Triệu/m2
374337
Cho thuê
Cho thuê
Tiện ích cao cấp, an ninh gần
Chuyên hoạt động mua bán và cho thuê
Huế Minh
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2