Thông tin mô tả
Cho thuê
Bàn giao
Thiết kế 3
Giá chào thuê: 70,62
Giá: 71 Triệu/tháng
Diện tích: 136 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
865317
Cho thuê
Cho thuê
Bàn giao
Thiết kế 3
Giá chào thuê: 70,62
Lê Đức Hải
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2