Thông tin mô tả
Chính chủ cần cho thuê 1 trong số 45
- Đặc điểm:
- Loại: 4
-
-
Cần thuận tiện - sang trọng và quý phái.
Hãy tìm tới Serenity
Điện thoại: 0934 114 ***
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 219 m2
Giá/m2: 0,50 Triệu/m2
688516
Cho thuê
Chính chủ cần cho thuê 1 trong số 45
- Đặc điểm:
- Loại: 4
-
-
Cần thuận tiện - sang trọng và quý phái.
Hãy tìm tới Serenity
Điện thoại: 0934 114 ***
Bùi Thị Loan
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2