Thông tin mô tả
Cho thuê
- Dự án : One Verandah
- Địa điểm:
-
- Phòng tắm: 4
- Phòng giúp việc : 1
- Đồ đạc : Đầy đủ
- Giá : 7000$/tháng
- Thời hạn cho thuê: Ít nhất 1 năm
------------------------------------------------
Giá: 164 Triệu/tháng
Diện tích: 190 m2
Giá/m2: 0,86 Triệu/m2
354580
Cho thuê
Cho thuê
- Dự án : One Verandah
- Địa điểm:
-
- Phòng tắm: 4
- Phòng giúp việc : 1
- Đồ đạc : Đầy đủ
- Giá : 7000$/tháng
- Thời hạn cho thuê: Ít nhất 1 năm
------------------------------------------------
Nguyễn Hùng
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
145 triệu
800 m2