Thông tin mô tả
The Galleria - Metropole cho thuê chi tiết:
Kết cấu: 3
Nội thất thiết kế sang trọng tone pastel.
Chuyên The Metropole Thủ Thiêm từ 1 - 2 - 3 - 4
Văn phòng trong dự án, hỗ trợ xem nhà
Giá: 95 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
853454
Cho thuê
The Galleria - Metropole cho thuê chi tiết:
Kết cấu: 3
Nội thất thiết kế sang trọng tone pastel.
Chuyên The Metropole Thủ Thiêm từ 1 - 2 - 3 - 4
Văn phòng trong dự án, hỗ trợ xem nhà
Diệu Trần
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,334 triệu
99,19999694824219 m2
Đường 46, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
7,6 triệu
25 m2
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2